Protsahan Anudan Yojna 2020

Protsahan Anudan Yojna:  नमस्ते शेतकरी मित्रांनो, सर्व शेतकऱ्यां करिता आनंदाची बातमी आलेली  आहे. ज्या शेतकऱ्यांनी नियमित कर्ज फेड केले आहे. त्या शेतकऱ्यांना सरकारच्या माध्यमातून 50000 रुपये प्रोत्साहन अनुदान मिळण्याचा निर्णय सरकारने घेतलेला होता. Protsahan Anudan Yojna त्या प्रमाणे शेतकऱ्यांना 50 हजार अनुदान योजने च्या अंतर्गत पन्नास हजार रुपये मिळणार होते. त्याची यादी देखील प्रकाशित झालेले आहे. पहिल्या यादीत आपले नाव असेल तर तुम्हाला पन्नास हजार रुपये अनुदान मिळणार आहे. दुसरी यादी देखील जाहीर झालेली आहे. आपण यादी मध्ये आपले नाव आहे की नाही पाहणार आहोत.Protsahan Anudan Yojna

Protsahan Anudan Yojna आपल्या जिल्ह्याची तसेच तालुक्याची व गावाची यादी पाहण्यासाठी सर्वात आधी तुम्हाला आपला जिल्हा निवडावा लागणार आहे. त्यानंतर आपला तालुका व गाव निवडावे लागेल. तालुका निवडल्यानंतर तुम्हाला त्या ठिकाणी आपल्या तालुक्यातील गावांची नावे दिसतील त्यानंतर आपले गाव वरती क्लिक करून पीडीएफ नावावरती क्लिक करा. Protsahan Anudan Yojna नंतर तुम्ही त्या ठिकाणी पीडीएफ डाऊनलोड करू शकता. पन्नास हजार रुपये प्रोत्साहन अनुदान योजनेअंतर्गत लवकर शेतकऱ्यांच्या खात्यात पैसे जमा होण्यास सुरुवात होणार आहे. याच्या यादी देखील जिल्ह्यानुसार प्रकाशित करण्यात आलेल्या आहेत.Protsahan Anudan Yojna

50 हजार रुपये प्रोत्साहन अनुदान यादी पाहण्या करिता खालील लिंक वरती क्लिक करा

येथे क्लिक करून लाभार्थी याद्या पहा

Protsahan Anudan Yojna  महात्मा ज्योतिराव कर्ज माफी योजने च्या अंतर्गत ज्या शेतकऱ्यांनी नियमित कर्ज माफी योजने च्या अंतर्गत नियमित कर्ज फेड केले आहे. त्या शेतकऱ्यांना 50 हजार रुपये अनुदान मिळणार होते. Protsahan Anudan Yojna तसेच त्या अनुदानाची शेतकरी आतुरतेने वाट पाहत आहे. आणि आता प्रोत्साहन अनुदान योजनेच्या लाभार्थी याद्या देखील प्रकाशित झालेल्या आहेत.Protsahan Anudan Yojna

Leave a Comment