ZP Recruitment 2023  जिल्हा परिषद भरती वेळापत्रक जाहीर, या तारखेपासून पेपर होणार सुरु

ग्रामसेवक भरतीसाठी एक आनंदाची बातमी आहे. जिल्ह्यासाठी 10 हजार पदांसाठी भरती सुरू आहे. (GR) ग्राम सेवक भारत 1 फेब्रुवारी रोजी जाहीर करण्यात आला असून, फेब्रुवारीपर्यंत राज्य शासनाच्या मागणीसाठी निकाल जाहीर करण्यात आला आहे. अर्जाचा 23 फेब्रुवारी ते मार्च दरम्यान विचार केला जाईल पात्रता यादी मार्चमध्ये पात्र उमेदवारांना उपलब्ध करून दिली जाईल. 6 एप्रिल आणि 1 एप्रिलपासून अंतिम निकालापर्यंत ऑनलाइन/ऑफलाइन पुढे जाईल आणि पात्रांना नियुक्तीचे आदेश जारी केले जातील.

सर्व जिल्हा परिषदांनी या पत्रकाचे पालन करणे आवश्यक आहे. म्हणून, रिक्त पदांशी संबंधित सर्व जबाबदाऱ्यांसह (एकूण रिक्त पदांच्या 80% पर्यंत), सहमती देणे, त्यासाठी अर्ज करणे, नियुक्ती करणारी कंपनी निवडणे (आवश्यक असल्यास)

अधिक माहिती साठी अधिकृत वेबसाईट वर

क्लिक करा 

जिल्हा परिषदेतील गट क मधील विविध पदांसाठी तब्बल चार वर्षानंतर. जिल्हा परिषद भरती 2022 महाराष्ट्र घेतले जाणार आहे. आपल्या राज्य सरकारने मंगळवारी दिनांक 15 नोव्हेंबर 2022 रोजी वाहन चालक व गट मधील पदे वगळून गट क मधील रिक्त पदांची 80 टक्के पदे सरळ सेवा प्रक्रियेने भरण्यास मान्यता दिली आहे. जिल्हा परिषद भरतीची पदे आधी महापरीक्षा पोर्टल द्वारे भरण्यात येत होती परंतु आता जिल्हास्तरीय निवड मंडळात मार्फतच जिल्हा परिषदेची रिक्त पदे भरण्यास मान्यता देण्यात आली आहे.

Leave a Comment