crop insurance 2023 सरसकट पिक विमा जाहीर पिक विमा पात्र जिल्ह्याची यादी जाहीर

एक अतिशय आनंदाची बातमी आली आहे, pik veema पीक विमा तात्काळ जाहीर झाला आहे, तर आज ज्या जिल्ह्यांचा crop insurance 2023 पीक विमा जाहीर झाला आहे त्यांची यादी आली आहे Pradhan Mantri Fasal Bima Yojana List . बुलढाणा बुलढाण्यात ९८ गावे पात्र व ४७ अनिवार्य आहेत, pik veema तर जालन्यात १४४ गावे लागवडीस पात्र आहेत तर बीडमध्ये ४८ गावे आहेत. मित्रांनो, 161 गावे लागवडीसाठी पात्र ठरली असून 47 गावे वार्षिक पीक Pradhan Mantri Fasal Bima Yojana List कर्जासाठी आली आहेत, तर नाशिकमध्ये 91 गावे पात्र ठरली आहेत आणि 47 गावे अनिवार्य पीक कर्जासाठी आली आहेत.

तुमच्या जिल्ह्याची यादी पाहण्यासाठी

येथे क्लिक करा 

त्यानंतर नांदेड जिल्ह्याचा Pradhan Mantri Fasal Bima Yojana List विचार केला तर मित्रांनो, 114 गावे पीक घेण्यास पात्र आहेत आणि 47 अनिवारी, तर परभणी, 73 गावे पीक घेण्यास पात्र आहेत, 47 नियमित, लातूर, 120 गावे पीक घेण्यास पात्र आहेत pik veema, आणि 47 आपत्कालीन आहेत. , वाशिमकडे बघितले तर. 112 गावे लागवडीसाठी पात्र ठरली असून 47 गावे अनिवार्य झाली आहेत. अकोल्यात पाहिले तर १४६ गावे pik veema लागवडीसाठी पात्र ठरली असून ४७ गावे अनिवार्य झाली आहेत. गाव Pradhan Mantri Fasal Bima Yojana List लागवडीसाठी पात्र असून त्याची अनिवार्य संख्या ४८ आहे.

अधिक माहितीसाठी

येथे क्लिक करा 

आणि जळगावात पाहिले तर 105 गावे लागवडीसाठी पात्र ठरली असून 48 व वारी आली आहेत. या जिल्ह्यांची माहिती अशी होती की ज्या जिल्ह्यांतील Pradhan Mantri Fasal Bima Yojana List गावे पात्र आहेत त्यांच्या खात्यावर पीक विमा Pradhan Mantri Fasal Bima Yojana List लवकरच जाहीर केला जाईल. येथे जिल्ह्यांची यादी आहे. आज ही घोषणा झाली आहे हे वरील माहितीत तुम्ही पाहिले नसेल किंवा कोणत्या जिल्ह्यांसाठी किती आणि कोणत्या Pradhan Mantri Fasal Bima Yojana List गावांसाठी ती जाहीर केली आहे याची माहिती तुम्हाला आली असेल.

Leave a Comment