Land Records Maharashtra आजोबा पणजोबाची हडप केलेली जमीन फक्त एका दिवसात भूमी अभिलेख महाराष्ट्रात परत मिळवा  

आजोबा पणजोबाची हडप केलेली जमीन फक्त एका दिवसात भूमी अभिलेख महाराष्ट्रात परत मिळवा Land Records Maharashtra

Land Records maharashtra : अनेक घरांमध्ये आजोबांच्या नावावर जमीन दिली जात नाही. काही घरात दोन

भाऊ, काही कुटुंबात तीन किंवा त्याहून अधिक भाऊ असतात. अनेक वेळा काही भाऊ आजोबांची जमीन स्वतःच्या नावावर करून घेतात. या वेळी

इतर बांधवांना अन्यायकारक वागणूक दिली जाते.

 

Land Records : आजोबा मोठे चुलत भाऊ असताना अतिरिक्त जमिनीची नोंद झाली असे म्हणू. आता वाटप करताना ते जमीन चुलत भावाच्या नावावर करण्यास टाळाटाळ करत आहेत. अशा स्थितीत जमिनीचे वाटप कसे होणार? अशा परिस्थितीत काय करावे याबद्दल आम्ही या लेखात माहिती देणार आहोत.

आजोबा पणजोबाची हडप केलेली जमीन परत मिळवा

फक्त एका दिवसात

ग्रामीण भागात शेतजमिनीवरून भावांमध्ये वाद होतात. तथापि, आपल्याला वाद घालण्याची गरज नाही. जास्तीची जमीन नोंदणीकृत आहे आणि ती नोंदणी करण्यास नाखूष आहे आणि अशा परिस्थितीत ती समान वाटून घेता येईल का? यासाठी कायदा आहे का? आपण शोधून काढू या..

अशी जमीन परत मिळवूया..

जमीन अभिलेख हा शेतकरी बांधवांनी बळकावलेल्या जमिनीचा कायदा आहे. हा कायदा तुम्हाला हडपलेल्या जमिनीचे वाटप करण्यास परवानगी देतो. यासाठी तुम्हाला संघर्ष करण्याची गरज नाही. यामध्ये कायद्याची माहिती देण्यात आली आहे.

आजोबा पणजोबाची हडप केलेली जमीन परत मिळवा

फक्त एका दिवसात

Leave a Comment