Crop loan सरसकट पिक विमा जाहीर, पिक विमा पात्र जिल्ह्याची यादी जाहीर

Crop loan नमस्कार शेतकरी बांधवांनो, एक अतिशय आनंदाची बातमी आली आहे, पीक विमा तात्काळ जाहीर झाला आहे, तर आज ज्या जिल्ह्यांचा पीक विमा जाहीर झाला आहे त्यांची यादी आली आहे मित्रांनो. बुलढाणा बुलढाण्यात ९८ गावे पात्र व ४७ अनिवार्य आहेत, तर जालन्यात १४४ गावे लागवडीस पात्र आहेत तर बीडमध्ये ४८ गावे आहेत. मित्रांनो, 161 गावे लागवडीसाठी पात्र ठरली असून 47 गावे वार्षिक पीक कर्जासाठी आली आहेत, तर नाशिकमध्ये 91 गावे पात्र ठरली असून 47 गावे अनिवार्य पीक कर्जासाठी आली आहेत.

सविस्तरपणे माहिती पहा

येथे क्लिक करा

Crop loan त्यानंतर नांदेड जिल्ह्याचा आढावा घेतला तर मित्रांनो, 114 गावे पीक घेण्यास पात्र आहेत आणि 47 अनिवरी, तर परभणी, 73 गावे पीक घेण्यास पात्र आहेत, 47 नियमित, लातूर, 120 गावे पीक घेण्यास पात्र आहेत, आणि 47 आपत्कालीन आहेत. , वाशिमकडे बघितले तर. 112 गावे लागवडीसाठी पात्र ठरली असून 47 गावे अनिवार्य झाली आहेत. अकोल्यात पाहिले तर १४६ गावे लागवडीसाठी पात्र ठरली असून ४७ गावे अनिवार्य झाली आहेत. गाव लागवडीसाठी पात्र असून त्याची अनिवार्य संख्या ४८ आहे.

Leave a Comment