Anganwadi Bharti 2023: अंगणवाडी भरती सुरू ऑनलाइन अर्ज करा

अंगणवाडी सेविका, अंगणवाडी मदतनीस व मिनी अंगणवाडी सेविका रिक्त पदे भरण्याबाबतची जाहिरात Anganwadi Sevika bharti  : पुणे जिल्हा अंतर्गत रिक्त अंगणवाडी सेविक, मिनी अंगणवाडी सेविका, अंगणवाडी मदतनीस पद भरतीसाठी अर्ज सुरू झालेले आहेत. अर्ज करण्याची शेवटची तारीख आहे. ही भरती तब्बल 818 जागांसाठी आहे. भरतीसाठी ची संपूर्ण माहिती खाली बघा. अंगणवाडी सेविका, अंगणवाडी मदतनीस, मिनी अंगणवाडी सेविका. महिला व बालकल्याण विभाग

जाहिरात पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

अधिकृत वेबसाईटवर जाण्यासाठी येथे क्लिक करा

तुमच्या पात्रतेनुसार अंगणवाडी विभागाच्या अधिसूचनेची योग्य प्रकारे तपासणी करून तुम्ही महाराष्ट्रातील अंगणवाडी पर्यवेक्षकाची जागा २०२३ मध्ये अंगणवाडी भरती २०२३ महाराष्ट्रासाठी तुमचा ऑनलाइन फॉर्म सबमिट करू शकता. महाराष्ट्र अंगणवाडी भरती 2023 महाराष्ट्र अंगणवाडी पर्यवेक्षक, अंगणवाडी सेविका, अंगणवाडी मदतनीस 2023, बालविकास विभागातील सर्व पात्र आणि इच्छुक उमेदवार महा मधून ऑनलाईन अर्ज करू शकतात. महाराष्ट्र अंगणवाडी विभाग या भरतीद्वारे विविध पदे भरेल.

महाराष्ट्र महिला आणि बाल विकास विभाग भरती 2023 अंगणवाडी भारती 2023 महाराष्ट्र ऑनलाइन फॉर्मची अंतिम तारीख ही अंतिम तारीख आहे ज्याद्वारे महाराष्ट्रातील सर्व इच्छुक उमेदवार त्यांचे अर्ज सादर करू शकतात. महाराष्ट्र अंगणवाडी विभागाने अंगणवाडी नोकऱ्या 2023, महाराष्ट्र अंगणवाडी भरती 2023 ची घोषणा केली आहे. महाराष्ट्र अंगणवाडी विभागाकडून अधिकृत घोषणा होताच, आम्ही ती आमच्या वेबसाइटवर लगेच पोस्ट करू. परिणामी, तुम्ही नियमितपणे anganwadijobs.com ला भेट देत राहावे.

Leave a Comment