crop Insurance 2023 या 16 जिल्हयामध्ये उर्वरित 75 % पीक विमा वाटप सुरू होणार पहा तालुक्यानुसार यादी

agriculture insurance company उर्वरित 75 % पीक विमा रक्कम या जिल्ह्यामध्ये आज पासून वाटप सुरू झाले आहे, हे कोणत्या जिल्ह्यातील कोणते तालुके आणि कोणत्या महसूल मंडळांना हे उर्वरित रक्कम भेटणार आहे.crop Insurance 2023

crop Insurance 2023

agriculture insurance company of india खरीप पिक विमा योजना 2023 तर या 2023 मध्ये जे 16 जिल्हे तर जिल्हे 75 % पात्रे पात्र आहेत, तर ते आपण आता जाणून घेऊया या पक्षात 75 % पीक विमाच्या खात्यात जमा होणार आहे जिल्हा तालुके किती  या पात्रासाठी आहेत. आपण पुढीलप्रमाणे बघू शकता crop Insurance 2023 – आता या जिल्ह्यातील शेतकऱ्यांच्या खत्यामध्ये 75 % पिक विमा लवकरच जमा होणार आहे या तीन जिल्ह्यांचे अपडेट बघूया तीन जिल्हा पैकी किती मंडळाचा पिक विमा मंजूर झालेला आहे हे आपण खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करून संपूर्ण तालुका यादी बघू शकता

पीक विमा तालुकानिहाय यादी

पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा 

 

Leave a Comment