India Postal GDS Results 2023 पोस्ट भरती नवीन निकाल जाहीर

India पोस्टल GDS परिणाम 2023 नमस्कार मित्रांनो मी सोमवार आहे मित्रांनो ज्यांनी पोस्ट ऑफिस भरती मध्ये फॉर्म भरला त्यापैकी काहींना मेसेज आणि मेल देखील आला आहे आणि त्या मेसेज आणि मेलमध्ये असे म्हटले आहे.

तुमच्याकडे जो काही फॉर्म असेल, तो तुम्हाला संपादित करावा लागेल, दुरुस्त्या कराव्या लागतील, आणि तुमचे 10वी बोर्डाचे जे काही गुण असतील ते तुम्हाला नीट टाकून द्यावे लागतील, तरच तुमच्याकडे जो काही फॉर्म असेल तो स्वीकारला जाईल, अन्यथा तुम्ही ही दुरुस्ती केली नाही तर, तुमचा फॉर्म स्वीकारला जाईल. नाकारले जाऊ शकते आणि हा फॉर्म कसा संपादित करायचा ते 25-2-2023 ते 26-2-2023 या दोन दिवसांत तुम्हाला ही दुरुस्ती करावी लागेल.

India Post GDS Online.gov.in वर दिलेल्या वर्णनात आम्ही तुम्हाला इंडिया पोस्टल GDS निकाल २०२३ दिले आहेत कारण नंतर तुम्हाला येथे झूम करावे लागेल, झूम केल्यानंतर तुमच्या ऑनलाइन वर क्लिक करा आणि तुम्हाला एडिट अॅप्लिकेशनचा पर्याय दिसेल. ज्या लिंकवर तुम्हाला एडिट ऍप्लिकेशनवर क्लिक करायचे आहे. हे वर्णनात थेट दिले आहे की तुम्ही इतरांनंतर येथे देखील येऊ शकता आता ते तुम्हाला रेशन नंबर फॉर्म भरल्यानंतर मिळालेला नोंदणी क्रमांक विचारेल.

गुणवत्ता यादी पाहण्यासाठी

येथे क्लिक करा

 

इंडिया पोस्ट GDS निकाल 2023 (इंडिया पोस्ट GDS निकाल 2023) ने भारतीय पोस्ट @ indiapostgdsonline.gov.in च्या अधिकृत वेबसाइटवर सर्व प्रदेशांमधील ग्रामीण डाक सेवक (GDS) पदाचा निकाल प्रसिद्ध केला आहे. दस्तऐवज पडताळणीसाठी निवडलेल्या उमेदवारांची यादी इंडिया पोस्ट GDS PDF मध्ये दिली आहे. इंडिया पोस्ट GDS आता सर्व विभागांसाठी प्रसिद्ध झाले आहे आणि उमेदवार आता त्यांची विभागनिहाय गुणवत्ता यादी तपासू शकतात. उमेदवार आता खालील लेखातून इंडिया पोस्ट जीडीएस निकाल 2023 (इंडिया पोस्ट जीडीएस निकाल 2023) पाहू शकतात.तो नोंदणी क्रमांक येथे प्रविष्ट करा आणि सबमिट करा. आणि जर तुम्हाला सबमिट करायचे असेल तर तुम्ही ते सबमिट करा, मग तुम्हाला नोटीस दिसेल की तुम्हाला जे काही मार्क्स आहेत ते 600 पैकी आहेत की साडेसहाशे पैकी, तुमचे मार्क कसे आहेत यापेक्षा जास्त जाणार नाही.

इंडिया पोस्ट GDS निकाल 2023 (इंडिया पोस्ट GDS निकाल 2023) 11 मार्च 2023 रोजी प्रसिद्ध झाला आहे. ग्रामीण डाक सेवक (GDS) (शाखा पोस्टमास्टर (BPM) / सहाय्यक शाखा पोस्टमास्टर (ABPM) / डाक सेवक) या पदासाठी एकूण 40889 रिक्त जागांसाठी अर्ज केलेले सर्व उमेदवार त्यांचा निकाल खालील लेखात पाहू शकतात. इंडिया पोस्टने तिच्या अधिकृत वेबसाइटवर सर्व क्षेत्रांसाठी इंडिया पोस्ट GDS निकाल 2023 (इंडिया पोस्ट GDS निकाल 2023 लिंकवरून पीडीएफ) जारी केला आहे. महिला उमेदवारांच्या फायद्यासाठी, आम्ही येथे इंडिया पोस्ट जीडीएस निकाल 2023 डाउनलोड करण्यासाठी थेट लिंक प्रदान केली आहे.

उमेदवार खाली दिलेल्या लिंकवरून इंडिया पोस्ट GDS निकाल 2023 डाउनलोड करू शकतात. GDS निकाल 2023 PDF मध्ये पोस्ट ऑफिसचे नाव, पोस्ट नावे आणि कागदपत्र पडताळणीसाठी बोलावलेल्या उमेदवारांची कट-ऑफ टक्केवारी, विभाग नोंदणी क्रमांक, उमेदवाराचे नाव, लिंग, दस्तऐवजांची पडताळणी करण्यासाठी समुदाय असेल. उमेदवारांना सर्व माहिती PDF मध्ये मिळेल. उमेदवार PDF डाउनलोड करू शकतात आणि खाली दिलेल्या राज्यांसाठी त्यांचे संबंधित निकाल पाहू शकतात.

 गुणवत्ता यादी पाहण्यासाठी

येथे क्लिक करा 

Leave a Comment