PAN Aadhaar Linking : पॅन आधार लिंक केल्याने तुमचे बँक खाते रिकामे होऊ शकते, जाणून घ्या संपूर्ण बातम्या अतिशय उपयुक्त

पॅन आधार लिंकिंग: PAN Aadhaar Linking जर तुमच्याकडेही पॅन कार्ड pan link with aadhaar असेल तर तुम्ही ही बातमी ऐकली असेल की ज्यांचे आधारpan card aadhar card link  कार्ड आणि पॅन कार्ड एकमेकांशी लिंक केलेले नाहीत (पॅन आधार लिंकिंग) त्यांनी 30 जूनपर्यंत ते आधार कार्डशी लिंक करणे आवश्यक आहे. फसवणूक करणारे आहेत. या बहाण्याने लोकांना लक्ष्य करणे. SBI च्या नावाने पॅन कार्ड pan card  अपडेट करण्याचा मेसेज मोठ्या प्रमाणात aadhar pan card link व्हायरल होत आहे. अशा परिस्थितीत तुम्ही सुरक्षित राहा, अन्यथा तुमचे खातेही रिकामे होऊ शकते.pan card aadhar card link

पॅन आधार लिंकिंग करण्यासाठी

येथे क्लिक करा 

एप्रिल चालू आहे, 31 मार्च ही अनेक pan card link status आर्थिक कामांची अंतिम मुदत आहे. अशा pan card aadhar card link  परिस्थितीत, जर तुमच्याकडे पॅन कार्ड असेल तर ते आधार कार्डशी लिंक करणे आवश्यक आहे, ही अंतिम मुदत 31 मार्च 2023 होती, परंतु आता ही तारीख 30 जून 2023 पर्यंत वाढवण्यात आली आहे.pan card and aadhar card link

घोटाळे pan card aadhar card link  आणि फसवणूक बाजारात सर्रासपणे pan card and aadhar cardसुरू आहे आणि त्याचा फायदा घेतला जात आहे. मी तुम्हाला सांगतो की तुम्हाला स्कॅमर्सपासून दूर राहण्याची गरज आहे. स्टेट बँक ऑफ इंडियाकडून खूप उशिरा आलेला मेसेज आहे की तुमचे SBI pan card खाते कालबाह्य होणार आहे, त्यामुळे तुम्हाला तुमचे पॅन कार्ड अपडेट करावे लागेल, मेसेजच्या शेवटी एक लिंक शेअर केली आहे. आहे आणि त्याच्या मदतीने पॅन कार्ड अपडेट करण्यास सांगितले.aadhar card link

पॅन आधार लिंकिंग करण्यासाठी

येथे क्लिक करा 

अशा प्रकारच्या संदेशापासून दूर राहाStay away from this type of message

तुम्हा सर्वांना pan card aadhar card link  कळू द्या की पीआयबी फॅक्ट चेकच्या टीमने या मेसेजची सत्यता तपासली आहे आणि तो बनावट असल्याचे आढळले आहे, स्टेट बँक ऑफ इंडियाने असा कोणताही मेसेज पाठवलेला नाही. तसेच कोणालाही पाठवले जात नाही. तुम्हालाही असे मेसेज येत असतील तर आजच सावध व्हा कारण फसवणूक pan card aadhar card link  करणारे तुम्हाला टार्गेट करत आहेत.

बँक मेसेजद्वारे बँकिंग तपशील विचारत नाही.The bank does not ask for banking details through messages.

जर तुमचे pan card aadhar card linkकोणत्याही बँकेत खाते असेल तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की अधिकृत हँडलवरून एका ट्विटमध्ये स्पष्टपणे लिहिले आहे की बँक कधीही ग्राहकाचे वैयक्तिक आणि बँकिंग तपशील विचारत नाही.pan card aadhar card link

बँक तुम्हाला कधीही pan card aadhar card linkएसएमएस किंवा ईमेल पाठवत नाही. जर तुमच्या बँकिंग तपशीलाची विनंती कोणत्याही ईमेल किंवा संदेशाद्वारे केली गेली असेल, तर तुमची फसवणूक होणार आहे, अशा संदेश आणि ईमेलकडे दुर्लक्ष करा आणि पुढे जा, विशेषत: कोणत्याही लिंकवर क्लिक करू नका.pan aadhaar link status check

पॅन आधार लिंकिंग करण्यासाठी

येथे क्लिक करा 

प्रथम आयकर pan card link वेबसाइटला भेट देऊन तपासाFirst check by visiting Income Tax website

pan aadhaar link status check online आम्ही तुम्हाला कळवत आहोत की पॅन कार्ड अपडेटची तारीख ३१ मार्च २०२३ पर्यंत निश्चित करण्यात आली आहे. आयकर विभाग लोकांना जागरूक करण्यासाठी link pan with aadhaar वारंवार मोहीम राबवत आहे की तुमच्याकडेही पॅनकार्ड pan card and aadhar cardअसल्यास, प्रथम आयकर वेबसाइटवर जा, पॅन तपासा. येथे आधार लिंक स्थिती, लिंग असल्यास तपासा. लिंक नसेल तर वेबसाइटवर हे काम पूर्ण करा ३१ मार्चपर्यंत तुमचे पॅन कार्ड आधारशी लिंक करा.pan card and aadhar card

Leave a Comment