How to check and download NREGA job card list 2023 ?

महात्मा गांधी राष्ट्रीय ग्रामीण रोजगार हमी कायदा ही केंद्र सरकारची योजना आहे ज्यामध्ये ती सर्व बेरोजगारांना किमान 180 दिवसांची हमी देते. या योजनेंतर्गत, तुम्हाला NREGA Job Card 2023 मिळेल आणि ते वापरल्यास, तुम्हाला कायद्यात विहित केलेल्या किमान दिवसांसाठी हमी रोजगार मिळेल. जर तुम्ही NREGA Job Card Registration 2023 केली असेल तर तुम्ही यादीत तुमचे नाव तपासू शकता. तुम्ही सर्वजण तुमच्या स्थानानुसार महाराष्ट्र, बिहार, पंजाब, उत्तर प्रदेश किंवा इतर कोणत्याही राज्यासाठी Download NREGA Job Card List 2023 करू शकता.

जॉब कार्ड यादीत नाव पाहण्यासाठी

येथे क्लीक करा 

जर तुम्ही तुमचा NREGA Job Card Number Search 2023 विसरलात तर तुम्ही nrega.nic.in वर NREGA जॉब कार्ड नंबर सर्च 2023 पूर्ण करू शकता. शिवाय, तुम्ही NREGA Job Card List 2023 वर देखील तपासणी ठेवावी ज्यामध्ये पात्र अर्जदारांची नावे नमूद केली आहेत. तुम्ही सर्वजण राज्यानुसार State Wise MGNREGA Job Card List 2023 तपासू शकता आणि नंतर ते वापरून जॉब कार्ड डाउनलोड करू शकता.

Leave a Comment