Ration shop apply online: रेशन दुकानासाठी अर्ज सुरू झाला आहे, तुम्ही या जिल्ह्यात रास्त धनिया दुकानात अर्ज करू शकता

रेशन दुकान ऑनलाइन अर्ज करा: महाराष्ट्रातील विविध जिल्ह्यांमध्ये नवीन रेशन दुकान मिळविण्यासाठी अर्ज मागविण्यात येत असून त्यासाठी इच्छुक आणि पात्र व्यक्ती/संस्थेने त्यांचे अर्ज सादर करावेत. application for new ration shop हा अर्ज खालील लिंकवर उपलब्ध आहे आणि तुम्ही त्या जिल्ह्याच्या वेबसाइटवरही अर्ज करू शकता.

ration shop apply online नवीन रेशन वाटप / रास्त भाव दुकान अर्ज विविध जिल्ह्यांमध्ये अन्नधान्य वितरण अधिकारी यांच्या अंतर्गत रास्त भाव दुकान मिळविण्यासाठी जाहिरातीमध्ये दिलेल्या संपूर्ण माहितीसह सादर करावयाचा आहे.

नवीन रेशन दुकानासाठी अर्ज करण्यासाठी

इथे क्लिक करा

ration shop change online मदत गट, बचत गट किंवा कोणतीही संस्था अर्जामध्ये अर्ज करू शकते, तुम्हाला संपूर्ण माहिती योग्यरित्या भरावी लागेल आणि तुमच्याकडे असलेल्या जागेचा तपशील द्यावा लागेल, एखादी संस्था असेल तर तिचे अध्यक्ष, अध्यक्ष आणि त्यांची माहिती द्यावी लागेल. application for new ration shop सर्व सभासदांचे मोबाईल क्रमांक व पत्ता थोडक्यात नमूद करावा. .

तुम्ही ज्या दुकानात रास्त भाव दुकान लावणार आहात त्या दुकानाचा संपूर्ण पत्ता, संपूर्ण तपशील, दुकानासाठी किती जागा उपलब्ध आहे, तसेच जागेबाबतची कागदपत्रे सादर करावी लागतील.

नवीन रेशन दुकानासाठी अर्ज करण्यासाठी

इथे क्लिक करा

त्या जागेच्या बाबतीत, न्यायालयात दावा दाखल केलेला नसावा (रेशन दुकान ऑनलाइन अर्ज) आणि इतर सुरक्षा उपाय देखील उपलब्ध असावेत याची नोंद घ्यावी.

ration shop apply online तुम्हाला अर्जामध्ये उक्त संस्थेची बँक माहिती देखील भरावी लागेल, संपूर्ण माहिती भरल्यानंतर तुम्हाला तुमच्या शिक्षणाची माहिती देखील टाकावी application for new ration shop लागेल ज्यामध्ये 7 वी पास नंबर, 10 वी पास नंबर, 12 वी पास नंबर, नंबर पदवीधर सदस्यांची एकूण माहिती तुम्हाला खालील अर्जाचा फॉर्म भरायची आहे. ration shop change online तुम्हाला लिंक डाउनलोड करून लवकरात लवकर सबमिट करावी लागेल.

Leave a Comment