PMAYG Pradhan Mantri Awas Yojana Gramin:घरकुल यादी 2023 काशी पहावी मोबाईल मधुन

gharkul list maharashtra: घरकुल यादी २०२३ मोबाईल मध्ये कशी पहावी | घरकुल यादी 2023 काशी पहावी मोबाईल मधुन – PMAYG प्रधान मंत्री आवास योजना ग्रामीण

घरकुल योजना 2023 याडी – gharkul list 2023 जर तुम्ही ग्रामीण खेड्यातील असाल तर तुम्ही तुमच्या गावाची 2023 घरकुल यादी मोबाईलमध्ये पाहू शकता. खाली तुम्हाला प्रधानमंत्री आवास योजना ग्रामीण अंतर्गत मोबाईलमध्ये घरांची यादी पाहण्याची पायरी दिली आहे. त्याचा वापर करून तुम्ही तुमच्या मोबाईलवरून प्रधानमंत्री आवास योजना घरकुल यादी पाहू आणि डाउनलोड करू शकता.gharkul list

घरकुल यादी मोबाईल मध्ये पाहण्यासाठी

येथे क्लिक करा

प्रधानमंत्री आवास योजना ग्रामीण 2023
PM आवास यादी 2023 : new gharkul list 2023 प्रधानमंत्री आवास योजना ग्रामीण 2023 ची यादी तुम्ही आता पाहणार आहात. या यादीत तुमच्या गावातील जे लोक घरकुलाचे काम करत आहेत. तसेच ज्यांची घरे मंजूर झाली आहेत त्यांची नावेही दाखवली जाणार आहेत. काहीवेळा घरकुल यादीत नाव आले तरी ते मंजूर होत नाही. त्यामुळे मंजूर झालेल्यांची नावे समोर येतील. गेल्या वर्षी म्हणजे 2021-2022 मध्ये प्रत्येक गावात अनेक निवारे आले आहेत. पण जर ते मंजूर झाले नाहीत तर तुम्हाला त्यांचे नाव या यादीत दिसणार नाही. फक्त त्या क्रिब्स मंजूर आहेत. आपण खालील पद्धत वापरून समान नाव शोधू शकता.

या संकेतस्थळावरील घरकुल यादी मोबाईल घरकुल योजना याडी वेबसाइट लिंकवर पहा
घरकुल याद ऑनलाइन तपासा : घरकुल योजना 2023 ची यादी पाहण्यासाठी तुम्हीnew gharkul list https://pmayg.nic.in/netiayHome/home.aspx ही वेबसाइट वापरून मोबाईलवरून तपासू शकता. पण खाली दिलेल्या लिंक वर दिलेल्या वेबसाईटचा वापर करून मोबाईल मध्ये घरकुल यादी कशी तपासायची. त्यावर क्लिक करून तुमच्या मोबाईलवरून तुमच्या गावाची घरकुल यादी कशी तपासायची हे सर्व स्टेप्स दिलेले आहेत. खाली दिलेल्या घरकुल यादी पद्धतीचा वापर करून तुम्ही फक्त खेड्या गावातच मोबाईलवर घरकुल यादी तपासू शकता. तुम्ही शहरात असाल तर तुमच्यासाठी घरकुल यादी तपासण्याची पद्धत वेगळी आहे. शहरातील घरकुल यादी मोबाईलमध्ये कशी तपासायची हे जाणून घ्यायचे असल्यास कमेंट करा. घरकुल यादी मोबाईल मध्ये पाहण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.gharkul yadi list

घरकुल यादी मोबाईल मध्ये पाहण्यासाठी

येथे क्लिक करा

Leave a Comment