BOB E Mudra Loan Apply बँक ऑफ बडोदामधून 50 हजार रुपयांपर्यंतचे कर्ज फक्त 5 मिनिटांत, या प्रकारे करा अर्ज

BOB E Mudra Loan Apply: Bank of Baroda द्वारे पीएम मुद्रा योजना ऑनलाइन अर्ज करण्यासाठी आपली मुद्रा अधिकृत वेबसाइटद्वारे तयार केली जाऊ शकते. E mudra Loan ( BoB ) का उपयोग करून छोटे शेतकरी, लघु उद्यमी, आणि इतर छोटे व्यापारी लोन प्राप्त करू शकतात. PMMY योजना अंतर्गत अर्ज करण्यासाठी BOB च्या अधिकृत वेबसाइटवर जा आणि अर्ज करण्यासाठी संबंधित दस्तऐवज अपलोड करणे. BOB e Mudra Loan योजना आपल्या ग्राहकांना 50 हजार ते ₹1000000 पर्यंत का लोन ऑनलाइन माध्यमातून प्रदान केली जात आहे.

बँक ऑफ बड़ौदा 50 हजार लोन ऑनलाइन अर्ज
ऑनलाइन अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा

BOB e Mudra Loan

बँक ऑफ बडोदा द्वारे प्रदान केलेले मुद्रा कर्ज PMMY अंतर्गत प्रदान केले जात आहे. हे कर्ज बँकेकडून 50,000 ते 10 लाख रुपयांपर्यंत वितरित केले जात आहे. तुम्ही तुमच्या गरजेनुसार अर्ज करू शकता. या योजनेंतर्गत कर्ज घेतल्यानंतर, बँक ऑफ बडोदा आपल्या ग्राहकांना कर्जाची परतफेड करण्यासाठी 12 महिने ते 84 महिन्यांपर्यंत वेळ देईल. याचा अर्थ ग्राहक त्यांच्या सोयीनुसार आणि कर्जाच्या किंमतीनुसार 12 महिने ते 84 महिन्यांदरम्यान त्यांचे हप्ते भरू शकतात. BOB E Mudra Loan Apply

Leave a Comment