Axis Bank Personal Loan आता घरबसल्या मिळवा 50 हजार रुपयेपर्यंत कर्ज

Axis Bank Personal Loan आता घरबसल्या मिळवा 50 हजार रुपयेपर्यंत कर्ज Axis Bank Personal Loan :तुम्हाला ॲक्सिस बँकेकडून घर बसल्या कर्ज (loan) घ्यायचे असेल , तर तुमच्या एक आनंदाची बातमी आहे .कारण ॲक्सिस बँकेकडून (Axis Bank Loan) सर्व लोकांना कर्ज देण्याची प्रक्रिया सुरू करण्यात आली आहे. घरी बसून ॲक्सिस बँकेचे कर्ज सहज घेऊ शकतो . अॅक्सिस बँक वैयक्तिक कर्जे तुमच्या कर्जाची जलद प्रक्रिया देतात.

ऑनलाईन कर्ज करा

50,000 पर्यंत रु. 40,00,000 अ‍ॅक्सिस बँकेकडून किमान कागदपत्रे आणि जलद प्रक्रियेसह. तसेच, तुम्ही तुमचे सध्याचे उच्च व्याजाचे वैयक्तिक कर्ज अॅक्सिस बँकेला देखील हस्तांतरित करू शकता. अ‍ॅक्सिस बँकेच्या पर्सनल लोनला त्वरित मंजुरी देऊन, तुमची स्वप्ने प्रत्यक्षात आणा!

Axis Bank Personal Loan ऑनलाईन कर्ज घेण्यासाठी आवशक कागदपत्रे ?

  • आधार कार्ड
  • मोबाईल नंबर
  • ई – मेल आयडी
  • बँक पासबुक
  • पासपोर्ट आकार
  • फोटो निवास प्रमाणपत्र
  • पॅन कार्ड

Axis Bank Personal Loan जर ॲक्सिस बँकेकडून कर्ज (personal loan) घेयचे असेल तर तुम्हाला सर्वाना घेण्यासाठी पैशांची गरज नाही. तुम्ही अ‍ॅक्सिस बँकेकडून मोफत गृहकर्ज (home loan) घेऊ शकता , ज्यासाठी तुम्हा सर्वांना कुठेही जाण्याची गरज नाही, तुम्ही केवळ ॲक्सिस बँकेकडून ऑनलाइन गृहकर्ज घेऊ शकता . (personal loan) हे सर्व तुम्ही तुमच्या बँक खात्यात फक्त 5 मिनिटांत मिळवू शकाल

पर्सनल लोनचा तात्काळ फेडण्याचा भार कमी करण्यासाठी, तुम्ही EMI (समान मासिक हप्ता) सुविधेची निवड करू शकता. परतफेड कालावधी 12 ते 60 महिन्यांच्या दरम्यान कुठेही असू शकतो. तुम्ही अॅक्सिस बँकेचे ग्राहक असल्यास, तुम्ही वैयक्तिक कर्जासाठी सर्वोत्तम दर मिळवू शकता!

तुम्हाला दरमहा किती पैसे द्यावे लागतील हे जाणून घेण्यासाठी, तुमच्याकडे वैयक्तिक कर्ज कॅल्क्युलेटर आहे. तुम्ही तुमचा कार्यकाळ निवडू शकता आणि निवडलेल्या कार्यकाळासाठी तुम्हाला प्रत्येक महिन्याला परतफेड करणे सोयीस्कर आहे. पर्सनल लोन ईएमआय कॅल्क्युलेटरसह, तुम्ही चक्रवाढ व्याजाची गणना देखील करू शकता आणि व्याजासह शेवटी तुम्हाला किती भाग घ्यायचा आहे हे जाणून घेऊ शकता.

 

Leave a Comment