MahaBhulekh 2023 | नावावरून सातबारा शोधा | bhulekh.mahabhumi.gov.in

MahaBhulekh 2023 नमस्कार मित्रांनो एखाद्याच्या नावावर किती शेती आहे हा प्रश्न आपल्याला नेहमीच पडलेला असतो पण आता चिंता नको आपण कोणाच्याही नावावरून,  आडनावावरून किंवा कुणाचा सर्वे नंबर माहित असेल तर त्यावरून आपण कोणाचाही सातबारा पाहू शकता आणि हे सुविधा आपल्याला स्वतः सरकारने पुरवून दिलेली आहे भूमी अभिलेख 7 12 UtaraGet Digital 7 12 Utara  या अधिकृत वेबसाईट द्वारे तर ते आज कसं करायचं तेच आपण आज या लेखांमध्ये पाहणार आहोत https://bhulekh.mahabhumi.gov.in/

सातबारा पाहण्यासाठी
येथे क्लिक करा 

7 12 उतरा ही एक महत्त्वाची भूमी अभिलेख आहे आणि गावातील दोन स्वरूपांचे संयोजन आहे: फॉर्म VII आणि फॉर्म XII. हा महाराष्ट्रातील कोणत्याही जिल्ह्याच्या भूमी अभिलेख रजिस्टरमधून प्राप्त केलेला उतारा आहे. 7 12 उतारा ऑनलाइन महसूल विभागाद्वारे जारी केला जातो आणि तहसीलदाराद्वारे जारी केला जातो. 7 12 उतारा मध्ये सर्व्हे नंबर, जमिनीचा तपशील, मालकाचा तपशील आणि जमिनीवरील बोजा (असल्यास) यासारखी महत्त्वाची माहिती असते.

सातबारा पाहण्यासाठी
येथे क्लिक करा 

Leave a Comment