MahaDBT pipe subsidy पीव्हीसी पाईपसाठी महाडीबीटी फार्मर योजनेअंतर्गत मिळणार अनुदान

MahaDBT pipe subsidy जर तुम्ही पीव्हीसी पाईप्ससाठी अर्ज करणार आहात तर सिंचन साधने वरती क्लिक करा. सिंचन साधनांच्या विभागातून, तुम्हाला तुमच्या गावाची सर्वे नंबर आणि घटक याबद्दलची माहिती दाखवली जाईल. त्यामुळे, तुम्हाला पीव्हीसी पाईप्ससाठी कोणत्या घटकाची आवश्यकता आहे, ते निवडायचे असल्याचं सांगितलं जाईल. पाईप निवडल्यानंतर, तुम्हाला या ठिकाणी पुढे ऑप्शन्स मिळतील, ज्यामध्ये HDP पाईप किंवा PVC पाईप आहेत.

अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा 

पीव्हीसी पाईप निवडल्यानंतर, तुम्हाला त्याची साईज निवडायची आहे. त्यांच्यामध्ये प्रमाणार्थ तुम्हाला प्रति शेतकरी जास्तीत जास्त पंधरा हजार या योजनेच्या अंतर्गत अनुदान दिला जाईल आणि त्यानुसार तुम्हाला किती मीटर पर्यंत योजनेसाठी अर्ज करायचं आहे, ते मीटर निवडा आणि सर्व विभागांना निवडून संपल्यानंतर तुम्हाला हे फॉर्म ऑड करायचं.

Leave a Comment