MahaDBT Yojana: Mahadbt कृषी यांत्रिकीकरण योजनेची लॉटरी सुरू! जिल्हानिहाय लाभार्थी यादी डाउनलोड करा

Mahadbt लॉटरी यादी: MahaDBT Yojana नमस्कार शेतकरी मित्रांनो, आज आम्ही तुमच्यासाठी या लेखाद्वारे Mahadbt योजनेसंबंधी एक अतिशय महत्वाचे अपडेट घेऊन आलो आहोत. शेतकरी मित्रांनो, तुम्ही महाडीबीटी पोर्टलवर विविध योजनांसाठी ऑनलाइन अर्ज केला असेल, तर तुमच्यासाठी एक आनंदाची बातमी आहे. महाडीबीटीची लॉटरी निघाली आहे आणि जर तुमचे नाव लॉटरीत असेल तर तुम्ही ज्या घटकासाठी अर्ज केला आहे तो घटक तुम्हाला मिळेल.district wise lists 

महाडीबीटी योजनेच्या जिल्हानिहाय याद्या

पाहण्यासाठी इथे क्लिक करा

तुम्ही पात्र असल्यास, तुम्हाला तुमच्या मोबाईल नंबरवर MahaDBT द्वारे एसएमएस प्राप्त होईल. ही लॉटरी ट्रॅक्टर, ट्रॅक्टरने काढलेली अवजारे, पॉवर टिलर इत्यादी विविध घटकांसाठी काढली जाते. Mahadbt लॉटरी यादी

शेतकरी मित्रांनो, जर तुम्ही या लॉटरीत पात्र ठरला असाल, तर तुम्ही ज्या घटकासाठी पात्र आहात त्या घटकाची सर्व कागदपत्रे अपलोड करणे तुमच्यासाठी खूप महत्वाचे आहे. तुम्ही हे देखील लक्षात घ्यावे की जर तुम्ही ही कागदपत्रे ७ दिवसांच्या आत अपलोड न केल्यास तुमचा अर्ज नाकारला जाईल. तुमच्या मोबाईलवर एसएमएस असल्यास, लवकरात लवकर कागदपत्रे अपलोड करा.

 

महाडीबीटी योजनेच्या जिल्हानिहाय याद्या

पाहण्यासाठी इथे क्लिक करा

कृषी यांत्रिकीकरण लॉटरी 2024 (Agriculture Mechanization Lottery 2024)

ज्या शेतकऱ्यांनी ऑनलाइन अर्ज करूनही त्यांच्या मोबाईल क्रमांकावर एसएमएस आलेला नाही, त्यांनी त्यांच्या जवळच्या महा-ई-सेवा केंद्राला आणि आमचे सरकारी सेवा केंद्राला भेट देऊन त्यांचे नाव काढले आहे की नाही हे तपासावे. निवडलेल्या शेतकऱ्यांनी त्यांची कागदपत्रे ताबडतोब अपलोड करावी. महादबीटी लॉटरी यादी

Leave a Comment