UPSRTC BHARTI 2024 : UP परिवहन विभागात 21700 पदांसाठी बंपर भरती, सर्व उमेदवारांनी अर्ज करावेत.

UPSRTC BHARTI: तुम्हाला सरकारी नोकरी मिळवायची असेल, तर तुमच्यासाठी एक मोठी बातमी आली आहे आणि या संधीचा फायदा घेऊन तुम्ही सर्व उमेदवार उत्तम नोकरी मिळवू शकतात. परिवहन विभागाकडून सांगण्यात आले की, सध्या उत्तर प्रदेशमध्ये 21700 ग्रुप सी पदांवर रिक्त आहेत. ही रिक्त पदे भरण्यासाठी परिवहन विभागाने तयारी सुरू केली आहे. उत्तर प्रदेश परिवहन विभागाने बरीच माहिती दिली आहे आणि उत्तर प्रदेशातून मिळालेल्या माहितीनुसार आजच्या लेखाद्वारे संपूर्ण माहिती तुम्हाला सांगणार आहे. जर तुम्हाला उत्तर प्रदेशमध्ये नोकरी मिळवायची असेल आणि तुम्हाला अद्याप रोजगार मिळाला नसेल, तर तुम्हाला परिवहन विभागात संधी मिळणार आहे.

परिवहन विभागाने UPSRTC भरतीसाठी माहिती दिली (UPSRTC BHARTI महत्वाची बातमी)
उत्तर प्रदेश परिवहन विभागाने ही माहिती दिली आहे.या माहितीनुसार परिवहन विभागाकडून लवकरच भरतीची अधिसूचना जारी केली जाणार आहे. एकूण पदांची संख्या 21700 होणार आहे आणि भरतीचे नाव UP परिवहन विभाग भर्ती 2024 असणार आहे. आपण सर्वांना सांगूया की आता ड्रायव्हर कंडक्टर क्लर्कसह विविध प्रकारच्या पदांसाठी भरती अधिसूचना जारी केली जाईल. याशिवाय याठिकाणी कार्यशाळेतील कर्मचाऱ्यांची भरती करण्यात येणार असून, या सर्व अधिसूचना एकाच वेळी दिल्या जात असल्याची माहिती प्राप्त होत आहे. परिवहन विभागाकडून भरतीची अधिसूचना बर्याच काळापासून जारी करण्यात आली नव्हती, आता आम्हाला ही भरती जाहीर झाल्याची माहिती मिळत आहे.

अधिकृत वेबसाईटसाठी

येथे क्लिक करा 

 

या महिन्यात UPSRTC भरती अधिसूचना (UPSRTC BHARTI अधिसूचना तारीख)
उत्तर प्रदेश परिवहन विभागाकडून माहिती मिळाली आहे की परिवहन विभाग फेब्रुवारीच्या अखेरीस किंवा मार्चच्या पहिल्या आठवड्यात 21700 पदांसाठी जाहिरात जारी करू शकतो. परिवहन विभागाच्या या भरती फॉर्मसाठी सर्व 10वी आणि 12वी उत्तीर्ण उमेदवार सहजपणे अर्ज करू शकतील. परिवहन विभागाच्या या भरतीची अनेक दिवसांपासून उमेदवार प्रतीक्षा करत आहेत. परिवहन विभागातील 21700 पदांवर भरतीसाठी जाहिरात प्रसिद्ध झाल्यास 21700 उमेदवारांना रोजगार मिळेल. मात्र, जेव्हा कोणताही भरतीचा फॉर्म निघतो तेव्हा तेथे लाखो फॉर्म असतात. परंतु पदांच्या संख्येनुसार उमेदवारांची निवड करण्यात यावी.या भरतीसाठी उमेदवारांचे वय १८ ते ४० वर्षे असावे अशी माहिती आहे.त्याची महत्वाची लिंक खाली दिली आहे.
होमगार्ड भरती संबंधी महत्वाची लिंक (HOME GUARD BHARTI IMPORTANT LINK)

Leave a Comment