पॅन कार्ड मोबाईल मध्ये डाउनलोड करा फक्त एका मिनिटात download PAN card online

download PAN card online आयकर विभागाकडून व्यक्तींना TDS/TCS क्रेडिट, कर देयके, संपत्तीचा परतावा, निर्दिष्ट व्यवहार आणि इतर लिंक करण्यासाठी पॅन कार्ड जारी केले जातात. ई-पॅन कार्ड NSDL पोर्टलद्वारे किंवा UTIITSL पोर्टलद्वारे डाउनलोड केले जाऊ शकते.
UTIITSL पोर्टलवर पॅन कार्ड डाउनलोड करण्यासाठी पायऱ्या

पॅन कार्ड डाउनलोड करण्यासाठी

येथे क्लिक करा 

पायरी 1: UTIITSL च्या ई-पॅन पोर्टलवर जा. पायरी 2: पॅन क्रमांक, तारीख, GSTIN क्रमांक आणि कॅप्चा एंटर करा आणि सबमिट करण्यासाठी पुढे जा. UTIITSL चे e-PAN पोर्टल. पायरी 3: नोंदणीकृत मोबाइल नंबर, ईमेल किंवा दोन्हीवर पाठवलेला OTP एंटर करा. पायरी ४: पॅन जारी करण्याचा कालावधी ३० दिवसांपेक्षा जास्त असल्यास, वापरकर्त्याला ₹८.२६ चे ऑनलाइन पेमेंट करण्यासाठी नवीन पेजवर निर्देशित केले जाईल. पायरी ५: आता, तुम्ही ePAN डाउनलोड करू शकता.

पॅन कार्ड डाउनलोड करण्यासाठी

येथे क्लिक करा 

Leave a Comment