खरीप हंगाम 2023 ची दुष्काळग्रस्त जिल्ह्यांची यादी जाहीर यादीत आपले नाव पहा दुष्काळी अनुदान यादी 2023

खरीप हंगाम 2023 ची दुष्काळग्रस्त शेतकऱ्यांसाठी दुष्काळ अनुदान मंजूर झाले असून जिल्ह्यांची यादी आलेली आहे तरी तुम्ही यादी बघू शकता. राज्य शासनाने या 16 जिल्ह्यातील 43 तालुक्यात दुष्काळ मंजूर केला आहे तर या दुष्काळासाठी एक ठराविक मध्ये सुद्धा मंजूर करण्यात आला आहे.

तर शेतकरी मित्रांनो याचा जीआर सुद्धा आलेला आहे तर शेतकरी मित्रांनो 43 तालुक्यातील शेतकऱ्यांना विविध पीकानुसार हेक्टरी 24 हजार रुपये ते 80 हजार रुपये पर्यंत मदत केली जाणार आहे. दुष्काळाचे पैसे शेतकऱ्यांच्या खात्यावर 31 मार्च पर्यंत शेतकऱ्यांच्या खात्यावर जमा करण्यात यावे असे आदेश देखील सरकारने दिलेले आहे.

दुष्काळ अनुदान जिल्ह्यांची यादी पाहण्यासाठी
येथे क्लिक करा

तर शेतकरी मित्रांनो यानंतर पाहूयात कोणत्या जिल्ह्यामध्ये किती शेतकरी पात्र ठरले असून ते जिल्ह्यासाठी किती निधी मंजूर करण्यात आले तर सर्वात प्रथम जिल्हा.  दुष्काळी अनुदान यादी 2023, dushkal yadi 2023 maharashtra, how to download dushkal anudan list 2024, dushkal anudan, dushkal anudan 2023, दुष्काळी अनुदान यादी कशी पहावी, दुष्काळी अनुदान यादी महाराष्ट्र 2023, how to check dushkal anudan list, दुष्काळी अनुदान यादी कशी पहावी, दुष्काळी अनुदान यादी महाराष्ट्र 2023, how to check dushkal anudan list, dushkal anudan 2024

Leave a Comment