या नवीन जिल्ह्यात खरीप पीक विमा मिळणार नाही (kharip pik vima news )

kharip pik vima news: नवीन जिल्ह्याची यादी सुद्धा आलेली आहेत तर या जिल्ह्यांमध्ये आता पिक विमा एकही रुपया तुम्हाला मिळणार नाही तर त्यामध्ये कोणते नवीन जिल्हे ऍड करण्यात आलेले आहे. कोणते जिल्ह्यात पिक विमा वाटप सुरू झालेला आहे. या जिल्ह्यातील जे काही सात जिल्ह्यातील पीक विमा जिथे फेटाळण्यात आलेले आहे. त्यामुळे त्यांच्या जी काही तक्रारी आहेत तिच्या रिजेक्ट करण्यात आलेले आहे.

 

पिक विमा यादीत नाव पाहण्यासाठी
येथे क्लिक करा

 

तर जे काही अति पावसामुळे जे काही शेतकऱ्यांचे नुकसान झाले होते तर सातारा, सोलापूर, लातूर, अमरावती, हिंगोली, नाशिक, अहमदनगर, तशी एकूण जी के सात जिल्ह्यांमध्ये जे की पिक विमा तक्रारी आहे ते फेटाळण्यात आलेले आहे व तुम्हाला घरबसल्या तुम्ही तुमची जी काही इ पीक पाहणी. त्यानंतर 14 लाख  शेतकऱ्यांचे पाचशे कोटी रुपये रखडलेले आहेत, तर बरेच शेतकऱ्यांच्या आधार संलग्न नसल्यामुळे व बरेच शेतकऱ्यांचे बँक खाते बंद पडलेले असल्यामुळे त्यांच्या बॅंकेत पिक विमा पाठवण्यात आलेला नाही व बरे शेतकरी यापासून वंचित आहे.

kharip pik vima news
kharip pik vima news

तर त्यामध्ये नंदुरबार धुळे जळगाव बुलढाणा जालना छत्रपती संभाजीनगर नाशिक पुणे बीड लातूर धाराशिव सोलापूर सातारा कोल्हापूर सांगली व बरेच शेतकऱ्यांच्या बँकेत खरीप पिक विमा येतो जमा झालेला आहे. त सोयाबीन कापूस तूर यासाठी तुम्हाला किती पिक विमा मिळालेला आहे व कोणत्या बँकांचे तुम्ही चीजे के पीक विमा ची रक्कम आहे ते जमा झालेले आहे.

पिक विमा यादीत नाव पाहण्यासाठी
येथे क्लिक करा

kharip pik vima news: जमा झालेल्या बँक खात्यामध्ये ते सुद्धा तुम्हाला लाईव्ह दाखवण्यात आलेला आहे. तर घरबसल्या तुम्ही चेक करू शकता. तर रब्बी पिक विमा ची सुद्धा झालेले आहे तर कोणत्या शेतकऱ्यांचे पिक विमा झालेला आहे. कोणत्या शेतकऱ्यांना कोणत्या तारखेला रब्बी पिक विमा कोणत्या बँकांमध्ये जमवणार आहे ते सुद्धा घरबसल्या तुम्ही चेक करू शकता. 

pik vima 2023, पिक विमा न मिळणारे जिल्हे कोणते , या जिल्ह्यात पिक विमा मिळणार नाही ब्रेकिंग न्युज, pik vima update, पिक विमा आजच्या ताज्या बातम्या, Pik vima 2024, pik vima 2024 new update, पिक विमा नवीन अपडेट, rabbi pik vima vatap 2023, agrim pik vima vatap 2023, kharip pik vima vatap 2023, पिक विमा कधी मिळणार, पिक विमा कधी मिळणार 2024, कोणत्या जिल्ह्यात पिक विमा मिळणार नाही, Pik vima latest news, खरीप पीक विमा अपडेट live , pik vima kadhi milnar 2023

Leave a Comment