lek ladaki yojana big update एक मुलगी असेल तर कधी होणार खात्यात १ लाख रुपये जमा

lek ladaki yojana big update एक मुलगी असेल तर कधी होणार खात्यात १ लाख रुपये जमा ‘लेक लाडकी’ उपक्रमांतर्गत १ एप्रिल २०२३ पासून महाराष्ट्रात जन्मलेल्या मुलींना १ लाख १ हजार रुपयांची आर्थिक मदत देण्यात येणार आहे. या कार्यक्रमासाठी राज्यभरातून अर्ज मागविण्यात आले आहेत. लेक बेवेल्ड योजना काय आहे, त्याचा फायदा कोणाला होतो, तो कोठे उपलब्ध आहे आणि अर्ज कसा करावा.

विधिमंडळाने अर्ज व आराखड्याला मान्यता दिल्यानंतर कार्यक्रमाचे फायदे जाणवू लागतील. अर्ज कसा करावा याबाबत खाली दिलेल्या शासकीय जीआरमध्ये योजनेची संपूर्ण माहिती देण्यात आली आहे. खाली दिलेल्या जीआरच्या लिंक नंबरवर क्लिक करून तुम्ही कागदपत्रे, अर्जाचा नमुना, पात्रता, अटी व शर्ती इत्यादी तपासू शकता. lek ladki yojana form kasa bharaycha

अर्ज करण्यासाठी इथे क्लीक करा

 

 

Leave a Comment