MahaGenco Recruitment 2024: महाराष्ट्र स्टेट पॉवर जनरेशन कंपनीमध्ये विविध पदांसाठी मोठ्या प्रमाणात भरती; त्वरित अर्ज करा

Mahagenco भर्ती 2024 : महाराष्ट्र स्टेट पॉवर जनरेशन कंपनी लिमिटेड मुंबई यांनी विविध पदांसाठी एक नवीन भरती जाहिरात प्रकाशित केली आहे, इच्छुक आणि पात्र उमेदवारांनी सविस्तर जाहिरात वाचून ऑफलाइन पद्धतीने अर्ज सादर करावा.

या भरती प्रक्रियेसाठी उमेदवाराला 37000 ते 80000 पर्यंत मासिक वेतन दिले जाईल ज्या पदावर अर्ज करणाऱ्या उमेदवाराचे वय किमान 33 वर्षे आणि कमाल 55 वर्षे असावे.

मूळ जाहिरात डाउनलोड करण्यासाठी

येथे क्लिक करा

या भरती प्रक्रियेसाठी उमेदवाराला अर्ज शुल्क म्हणून 800+ GST (144) एकूण रु.944, उमेदवारांनी सर्व आवश्यक कागदपत्रांसह Dy. महाव्यवस्थापक (एचआर-आरसी), महाराष्ट्र स्टेट पॉवर जनरेशन कंपनी लि., एस्ट्रेला बॅटरीज एक्सपेन्शन कंपाउंड, तळमजला, लेबर कॅम्प, धारावी रोड, माटुंगा, मुंबई – 400 019 23 फेब्रुवारी 2024 ते 11 मार्च 2024 दरम्यान.

यामध्ये शैक्षणिक पात्रता आयटीआय, डिप्लोमा आणि पदवी उत्तीर्ण असणे आवश्यक आहे. ही भरती प्रक्रिया खाण व्यवस्थापक, सुरक्षा अधिकारी, सहाय्यक खाण व्यवस्थापक (ब्लास्टिंग), असिस्टंट माइन मॅनेजर (व्हीटीओ), सर्व्हेअर, ओव्हरमॅन, मायनिंग सरदार आणि इलेक्ट्रिकल पर्यवेक्षक इत्यादी पदांसाठी होणार आहे. उमेदवारांना त्यांचे ऑफलाइन अर्ज सादर करावे लागतील. दिलेली तारीख.

 

या भरती प्रक्रियेसाठी नोकरीचे ठिकाण मुंबई असणार आहे, उमेदवारांनी जाहिरातीमध्ये दिलेल्या विहित अर्जामध्ये अर्ज सादर करावा लागेल, इतर पद्धतींद्वारे प्राप्त केलेले अर्ज नाकारले जातील आणि अर्जासोबत सर्व आवश्यक कागदपत्रे देखील अपलोड करा.

मूळ जाहिरात डाउनलोड करण्यासाठी

येथे क्लिक करा

उमेदवारांसाठी महत्त्वाची सूचना (महागेनको भर्ती 2024)

  • तपशिलवार जाहिरात वाचून पात्रता व अटींची पूर्तता केल्यास उमेदवारांनी 23 फेब्रुवारी 2024 ते 11 मार्च 2024 या कालावधीत ऑफलाइन पद्धतीने अर्ज सादर करावेत.
  • उमेदवारांनी अर्जामध्ये त्यांचा सध्याचा ई-मेल पत्ता आणि मोबाईल नंबर योग्यरित्या नमूद करावा.
    दिलेल्या तारखेनंतर प्राप्त झालेले अर्ज नाकारले जातील.
  • भरती प्रक्रियेच्या कोणत्याही टप्प्यावर अर्जात दिलेली माहिती खोटी किंवा चुकीची असल्याचे आढळल्यास उमेदवाराची उमेदवारी रद्द केली जाईल.
  • भरतीचे इतर सर्व अधिकार महाजेनकोकडे राखीव आहेत.

Leave a Comment