PM Kisan 17th Installment date | पीएम किसान 17 व्या हप्त्याची तारीख आली

kisan registration प्रधान मंत्री किसान सन्मान निधी (pm kisan csc) ही केंद्र सरकारची योजना आहे जी देशातील pm kisan home सर्व जमीनधारक शेतकरी कुटुंबांना त्यांच्या आर्थिक गरजा वाढवण्यासाठी उत्पन्न समर्थन देते. csc pm kisan पीएम किसान योजना योजनेअंतर्गत सरकार रु. 2000 पात्र शेतकऱ्यांच्या बँक खात्यांमध्ये ज्यांनी नोंदणी केली आहे आणि कार्यक्रमाच्या पात्रता आवश्यकता पूर्ण केल्या आहेत. pm kisan news सरकारने 26 फेब्रुवारी 2023 रोजी 13 वा हप्ता जारी केला होता. पीएम किसान लाभार्थ्यांना या योजनेअंतर्गत वर्षभरात तीन वेगवेगळ्या हप्त्यांमध्ये रक्कम मिळते. pm kisan samman nidhi 2023 list सामान्यत: पहिला हप्ता एप्रिल ते जुलै दरम्यान, दुसरा ऑगस्ट ते नोव्हेंबर दरम्यान आणि तिसरा डिसेंबर ते मार्च दरम्यान वितरित केला जातो. pm kisan payment

pm kisan च्या १७ व्या हफ्ता यादीत नाव
पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

Leave a Comment