School Holiday list या तारखेपासून लागणार शाळांना सुट्ट्या यादी जाहीर

School Holiday list शाळांच्या सुट्ट्यांची यादी जाहीर . 21 एप्रिलपासून राज्यातील सर्व शाळांना सुट्ट्या जाहीर. शिक्षण विभागाचा मोठा निर्णय . शालेय विद्यार्थी, शिक्षक, बँक कर्मचाऱ्यांपासून सरकारी कर्मचाऱ्यांपर्यंत सर्वांनाच यंदा किती सार्वजनिक सुट्ट्या दिल्या जातील, याची उत्सुकता आहे. 2024 मध्ये कर्मचाऱ्यांना एकूण 24 दिवस सार्वजनिक सुट्टी असेल. school holidays 2024

 

List of Public Holidays in Maharashtra in 2024

 

26 Jan Fri Republic Day
19 Feb Mon Chhatrapati Shivaji Maharaj Jayanti
8 Mar Fri Maha Shivaratri
25 Mar Mon Holi
29 Mar Fri Good Friday
9 Apr Tue Gudi Padwa
11 Apr Thu Idul Fitr
14 Apr Sun Dr Ambedkar Jayanti
17 Apr Wed Ram Navami
21 Apr Sun Mahavir Jayanti
1 May Wed Maharashtra Day
23 May Thu Buddha Purnima
17 Jun Mon Bakrid / Eid al Adha
17 Jul Wed Muharram
15 Aug Thu Independence Day
15 Aug Thu Parsi New Year
7 Sep Sat Ganesh Chaturthi
16 Sep Mon Eid e Milad
2 Oct Wed Gandhi Jayanti
12 Oct Sat Vijaya Dashami
1 Nov Fri Diwali
2 Nov Sat Deepavali Holiday
15 Nov Fri Guru Nanak Jayanti
25 Dec Wed Christmas Day

Leave a Comment