अक्सिस बँक पर्सनल लोन Axis bank personal loan

Personal Loan जर तुम्ही फास्ट पर्सनल लोनच्या शोधात असाल तर अॅक्सिस बँकेचे पर्सनल लोन तुमच्यासाठी योग्य पर्याय आहे. यात सरकारी आणि खासगी क्षेत्रातील कर्मचाऱ्यांना मोठी रक्कम दिली जाते.

पर्सनल लोन घेण्यासाठी

अर्ज करा

या बँकेची सर्वात चांगली गोष्ट म्हणजे केवळ 15,000 रुपये मासिक पगार असलेला 21 वर्षांचा तरुणदेखील या कर्जासाठी पात्र आहे. आपल्याला फक्त एक अर्ज भरावा लागेल आणि केवायसी कागदपत्रे सादर करावी लागतील.

Personal Loan Details हे डिजिटल पर्सनल लोन तुम्ही कमी ईएमआय आणि दीर्घ मुदतीत मिळवू शकता. यासाठी तुमचा क्रेडिट हिस्ट्री कमीत कमी 700 गुणांसह चांगला असणे आवश्यक आहे. हे सुनिश्चित करेल की आपल्याकडे कोणत्याही विलंबाशिवाय आपले कर्ज परत फेडण्यासाठी आवश्यक आर्थिक व्यवस्थापन कौशल्य े आहेत.

Personal Loan Eligibility आपला ईएमआय आपल्या पगाराच्या 40% पेक्षा जास्त न ठेवता आपण कर्जातून विविध फायदे मिळवू शकता. तथापि, आपण बॅलन्स ट्रान्सफर ची निवड करून किंवा अंशतः पेमेंट करून ते विशिष्ट पातळीवर टिकवून ठेवू शकता. Documents required for Personal Loan

Leave a Comment