SSC 10th Results 2024 Maharashtra Live

 

महाराष्ट्र बोर्ड एसएससी दहावीचा निकाल 2024 लाईव्ह अपडेट्स: विद्यार्थी mahresult.nic.in, sscresult.mkcl.org, sscresult.mahahsscboard.in आणि results.digilocker.gov.in पासून अधिकृत वेबसाइटवर आपला निकाल पाहू शकतात.

 

👇👇👇👇
mahresult.nic.in
निकाल पहा 

 

 

👇👇👇👇
sscresult.mkcl.org
निकाल पहा 

 

महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक व उच्च माध्यमिक शिक्षण मंडळ (एमएसबीएसएचएसई), पुणे यांच्यावतीने घेण्यात आलेल्या दहावीपरीक्षेचा निकाल आज (२७ मे) जाहीर करण्यात येणार आहे. महाराष्ट्र बोर्ड सकाळी ११ वाजता उत्तीर्णतेची टक्केवारी आणि इतर तपशील जाहीर करेल, तर एसएससी निकालाची लिंक दुपारी १ वाजता सक्रिय होईल.

 

महाराष्ट्र एसएससीचे विद्यार्थी आपला दहावीचा महा बोर्डाचा निकाल mahresult.nic.in, sscresult.mkcl.org, sscresult.mahahsscboard.in आणि रिझल्ट्स डॉट डिजिलॉकर डॉट जीओव्ही डॉट इन डॉट आयन वरून पाहू शकतात.

 

👇👇👇👇
sscresult.mahahsscboard.in

निकाल पहा 

 

👇👇👇👇
results.digilocker.gov.in

निकाल पहा 

 

गेल्या वर्षी एकूण निकालाची टक्केवारी ९३.८३ टक्के होती, जी २०२२ च्या निकालाच्या तुलनेत ३.१८ टक्क्यांनी कमी होती. २०१९-२० या शैक्षणिक वर्षाच्या उत्तीर्णतेच्या टक्केवारीच्या तुलनेत महामारीपूर्व होते; त्यात १.४७ टक्क्यांची घसरण झाली आहे,’ अशी माहिती महाराष्ट्र राज्य मंडळाचे अध्यक्ष शरद गोसावी यांनी दिली.

Leave a Comment