आता मिळवा दोन मिनिटमध्ये फोन पे वरून 50 हजार पर्यंत कर्ज how to get phonepe loan

 

phone pe loan फोनपे हे भारतातील एक पेमेंट अॅप्लिकेशन अॅप आहे जे फ्लिपकार्टने २०१५ मध्ये लाँच केले होते. फोनपे हे भारतातील सर्वात प्रसिद्ध आणि यशस्वी ऑनलाइन पेमेंट अॅप्लिकेशन आहे. याच उद्देशाने गुगलने सुरू केलेल्या गुगल पे अॅप्लिकेशनलाही त्याने मागे टाकले आहे. फोनपे हे आपल्या पैशांचा व्यापार करण्यासाठी सर्वात विश्वासार्ह आणि वेगवान माध्यम ांपैकी एक आहे.

 

लोन घेण्यासाठी इथे क्लिक करा 

 

Interest Rate भारताला कॅशलेस बनवण्यासाठी याची सुरुवात करण्यात आली असून अनेकजण या अॅप्लिकेशनचा वापर करत आहेत. यामुळे लाखो लोकांचे जीवन अतिशय सोपे झाले आहे. आता आपण स्वत:सोबत पैसे घेऊन जात नाही आणि आपलं आयुष्य पूर्णपणे विस्कळीत झालं आहे. आपण केवळ अनुप्रयोग वापरून एखाद्याला पैसे पाठवू शकता. या लेखात, आम्ही फोनपे लोन कसे मिळवायचे याबद्दल तपशीलवार चर्चा करू.

 

पात्रतेचे निकष Eligibility criteria
फोनपेमध्ये कर्जासाठी अर्ज करण्यापूर्वी आपल्याला काही पात्रता निकष माहित असणे आवश्यक आहे. कर्जाबाबत तुमचा रेकॉर्ड चांगला असावा लागतो आणि तुमचे वयही पात्र असायला हवे. फोनपे अजूनही या व्यवसायात खूप नवीन आहे आणि तो अधिकाधिक यशस्वी करण्यासाठी ते कसोशीने प्रयत्न करत आहेत. पेमेंट अॅप म्हणून फोनपे हे सर्वोत्कृष्ट आहे.

  • आधार कार्ड (ते आपल्या मोबाईल क्रमांकाशी जोडलेले असणे आवश्यक आहे.)
  • पॅन कार्ड
  • सिबिल स्कोअर (700+) आवश्यक
  • पात्रतेचे काही निकष पुढीलप्रमाणे आहेत.

आपल्याकडे सिबिल स्कोअर 700 पेक्षा जास्त असणे आवश्यक आहे. जर तुमचा सिबिल स्कोअर 700 पेक्षा कमी असेल तर तुम्हाला लोन मिळण्याची शक्यता खूपच कमी असते. बँकेत खाते असणे आवश्यक आहे आणि त्यासाठी तुमचे वय 18 वर्षे असणे आवश्यक आहे. मात्र त्यांनी वयाशी संबंधित काहीही स्पष्ट केलेले नाही. तुमचा फोन नंबर आधार कार्ड आणि बँक खात्याशी जोडलेला असणे आवश्यक आहे. तरच तुम्हाला लाभ मिळू शकतो.

 

Leave a Comment