आता घरबसल्या मिळवा 50 हजार रुपयेपर्यंत कर्ज 5 मिनिटात लोन अप्रुव ! लोन घेण्यासाठी असा अर्ज करा instant personal loan

 

instant personal loan जर तुम्हाला ५०,००० रुपयांच्या कर्जाची तातडीची गरज असेल तर आमची साधी पात्रता आणि कागदपत्रांची पूर्तता केल्यानंतर बजाज फायनान्स लिमिटेडकडून त्वरित मंजुरीसह ते मिळवा.तातडीने पैशांची गरज भासल्यास बजाज फायनान्स लिमिटेडकडून ५०,००० रुपयांच्या कर्जासाठी अर्ज करा आणि मंजुरीनंतर २४ तासांच्या आत तुमच्या बँक खात्यात पैसे प्राप्त करा.

 

पर्सनल लोन साठी

अर्ज करा 

 

पात्रतेचे निकष आणि आवश्यक कागदपत्रे

जोपर्यंत आपण खाली नमूद केलेल्या पाच मूलभूत निकषांची पूर्तता करत नाही तोपर्यंत कोणीही आमच्या वैयक्तिक कर्जासाठी ऑनलाइन personal loan online अर्ज करू शकतो. आपण आमच्या ऑनलाइन वैयक्तिक कर्जाच्या सर्व पात्रता निकषांची पूर्तता केल्यास, आपल्याला आपली अर्ज प्रक्रिया पूर्ण करण्यासाठी कागदपत्रांचा संच आवश्यक असेल. आमच्या ऑनलाइन पर्सनल लोनद्वारे तुम्ही 40 लाख रुपयांपर्यंत त्वरित मंजुरी मिळवू शकता. सोप्या वैयक्तिक कर्ज पात्रतेच्या निकषांची पूर्तता करा आणि मंजुरीच्या 24 तासांच्या आत आपल्याला आवश्यक असलेल्या पैशांचा लाभ घेण्यासाठी आपले मूलभूत दस्तऐवज पूर्ण करा. instant personal loan online

 

पात्रतेचे निकष personal loan eligibility

 • राष्ट्रीयता: भारतीय
 • वयाची अट : २१ वर्षे ते ८० वर्षे
 • नोकरी: सार्वजनिक, खाजगी किंवा बहुराष्ट्रीय
 • सिबिल स्कोअर: 685 किंवा त्यापेक्षा जास्त
 • मासिक वेतन : आपण राहत असलेल्या शहरानुसार रु. 25,001 पासून

 

instant personal loan
instant personal loan

 

आवश्यक कागदपत्रे personal loan documents

 • केवायसी कागदपत्रे: आधार / पासपोर्ट / मतदार ओळखपत्र / ड्रायव्हिंग लायसन्स / राष्ट्रीय लोकसंख्या रजिस्टर / नरेगा जॉब कार्ड
 • पॅन कार्ड
 • कर्मचारी ओळखपत्र
 • गेल्या 3 महिन्यांच्या पगाराची घसरण
 • मागील 3 महिन्यांचे बँक खाते स्टेटमेंट
 • वीज आणि पाईप गॅसचे युटिलिटी बिल

Leave a Comment