मोबाईलवर 1 मिनिटात ड्रायव्हिंग लायसन्स मिळवा ड्रायव्हिंग लायसन्स ऑनलाइन अर्ज करा driving licence apply

driving licence apply ड्रायव्हिंग लायसन्स ऑनलाईन अर्ज करा नमस्कार मित्रांनो आता घरबसल्याच ड्रायव्हिंग लायसन्स बनवणार आता RTO ऑफिसमध्ये जाण्याची गरज नाही नमस्कार मित्रांनो मी तुम्हाला सविस्तर बातमी सांगणार आहे.

 

अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

जर तुम्हाला हा ड्रायव्हिंग लायसन्स घ्यायचा असेल, तर तुम्ही आता ड्रायव्हिंग लायसन्स मिळवू शकता कारण आता सर्व 18 सेवा पूर्ण झाल्या आहेत, तुम्हाला आरटीओमध्ये जाण्याची गरज नाही, आता तुम्हाला आधार कार्डची गरज नाही, तुम्ही ऑनलाइनही ड्रायव्हिंग लायसन्स मिळवू शकता. घरी.

या केंद्र सरकारने रस्ते विभागाचे एक पत्र गूढ जोडले आहे आणि एक राज्य पत्रक देखील जाहीर केले आहे ज्यामध्ये असे देखील सांगण्यात आले आहे की आता ड्रायव्हिंग लायसन्स देखील ऑनलाइन जारी केले जाणार आहेत.

 

अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

या राज्य पत्रात काय म्हटले आहे राज्य पत्र 3 मार्च 2020 संपूर्ण माहिती हिंदी आणि इंग्रजीमध्ये प्रसिद्ध केली आहे तुम्हाला ड्रायव्हिंग करताना सर्व्हिस लाइव्ह 18 सेवा मिळतील तुमच्याकडे मराठीत काही माहिती असल्यास तुम्हाला काय मिळेल ते मी तुम्हाला सांगत आहे.

जर तुम्हाला आता ड्रायव्हिंग लायसन्स घ्यायचे असेल तर लक्षात ठेवा की अंमलबजावणी एजन्सी माय सिटिझन कॉन्टॅक्ट सर्व्हिसला नागरिकांना त्रासमुक्त सेवा देण्यासाठी आधार कार्ड आवश्यक आहे, जसे महामार्ग मित्रांनी आज सांगितले आहे.

ड्रायव्हिंग लायसन्स ऑनलाइन अर्ज करा: तुमची आधार कार्ड लिंक आवश्यक आहे. आरटीओमध्ये तुमची गर्दी असताना आधार ऑनलाइन मिळवता येतो. त्यामुळे लोकांना दिलासा मिळेल आणि कागदपत्रांची गरज भासणार नाही. त्याची लिंकही दिली आहे

Leave a Comment