loan for students मोठी घोषणा! 12वी पर्यंत शिकणाऱ्या मुला-मुलींना 15 लाख रुपये मिळणार आहेत | सरकारची नवीन योजना

loan for students सरकारतर्फे विद्यार्थ्यांसाठी कर्जमित्रांनो, राज्यात 12 वी पर्यंत शिकलेल्या मुला-मुलींना education loan 15 लाख रुपये देण्याची योजना सुरू करण्यात आली असून यासंदर्भात मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी अधिकृत घोषणा केली आहे, ही योजना काय आहे आणि कशी असेल. student loan website12वी पर्यंत शिकलेल्या मुला-मुलींना higher education loan 15 लाख रुपये मिळतात. masters loan याबाबतची सविस्तर माहिती आपण जाणून घेणार आहोत.

राज्यातील बारावीपर्यंतच्या या मुलींना शून्य ते चार टक्के व्याजदराने १५ लाखांपर्यंतचे शैक्षणिक student loans for international students कर्ज उपलब्ध करून देण्यासाठी महाराष्ट्र राज्य सहकारी बँकेच्या माध्यमातून विद्यार्थ्यांसाठी श्रम विद्या शैक्षणिक कर्ज योजना सुरू करण्यात आली असून, subsidized student loan या योजनेचे सर्वात महत्त्वाचे वैशिष्ट्य आहे. विद्यार्थ्यांसाठी कर्ज आहे (कर्ज) त्या मुला-मुलींना नोकरी मिळाल्यावर परतफेड करावी लागते.

कोणाला मिळणार योजनेचा लाभ जाणून घेण्यासाठी

येथे क्लिक करा 

त्यामुळे या ठिकाणी मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे काय म्हणाले ते पाहा. महाराष्ट्र राज्य सहकारी बँक श्रम विद्या शैक्षणिक कर्ज विद्यार्थ्यांसाठी शून्य ते चार ascent student loans टक्के व्याजदराने 15 लाख रुपयांपर्यंतचे शैक्षणिक कर्ज आत्महत्याग्रस्त शेतकरी कुटुंबातील 12 वी पर्यंत शिकलेल्या मुला-मुलींना पदवी शिक्षणासाठी. apply for student finance राज्य कुटुंबातील मुला-मुलींना मोठा आधार देण्यासाठी (कर्ज) योजना सुरू करण्यात आली आहे.

sbi education loan त्यानंतर, खालील महत्त्वाचा मुद्दा पहा. विद्यार्थ्यांसाठी कर्ज (विद्यार्थ्यांसाठी कर्ज (कर्ज)) परतफेड करण्यासाठी दहा वर्षे असतील, म्हणजे नोकरी मिळाल्यानंतर, परतफेड होईल. study loan विद्यार्थ्यांसाठी कर्जासाठी (कर्ज) पाच लाखांपर्यंत, कोणत्याही तारण किंवा जामीनदाराची आवश्यकता नाही, तसेच पाच लाख ते 10 लाखांपर्यंत. mpower finance2019 पर्यंतच्या विद्यार्थ्यांसाठी कर्जासाठी, तारण आवश्यक नाही परंतु घरमालक आवश्यक असेल.

student loan for study abroad दहा लाख ते पंधरा लाखांपर्यंतच्या विद्यार्थ्यांसाठी कर्ज सुरक्षित ठेवावे लागेल आणि दोन जमीनदारांची आवश्यकता असेल. त्यानंतर पाच लाखांपर्यंत शून्य टक्के व्याजदर, best student loans for college पाच लाखांपर्यंत दोन टक्के व्याजदर, दहा लाखांपर्यंत दोन टक्के व्याजदर, graduate student loans दहा लाखांवरील चार टक्के व्याजदर पंधरा लाखांपर्यंत. येणार असल्याचे मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांनी म्हटले आहे.

Leave a Comment